-
Ngày 27/6/2024, Hội đồng nhân dân xã Yên Thắng khóa XX, nhiệm kỳ 2021 - 2026 tổ chức kỳ họp thứ tám. Kỳ họp thường kỳ giữa năm để đánh giá kết quả thực hiện các chỉ tiêu kinh tế - xã hội, Quốc phòng - An ninh 6 tháng đầu năm 2024 , thảo luận, góp ý và thông qua các chủ trương, biện pháp quan trọng để thực hiện các nhiệm vụ phát triển kinh tế - xã hội 6 tháng cuối năm 2024.
-
Sáng 18/6/2024, Đoàn làm việc của huyện do đồng chí Nguyễn Hữu Hiến, UV BCH huyện ủy, PCT UBND huyện – Chánh VP NTM làm Trưởng Đoàn.
-
Sáng ngày 3/5/2024 Tổ công tác chỉ đạo, kiểm tra thúc đẩy thực hiện các chỉ kinh tế - xã hội năm 2024 huyện Tương Dương do Đ/c Lô Thanh Nhất làm trưởng đoàn đã có buổi làm việc với UBND xã yên Thắng.
|
|
BẢN ĐỒ XÃ YÊN THẮNG - HUYỆN TƯƠNG DƯƠNG |
![](https://datafiles.nghean.gov.vn/nan-ubnd/4555/yenthang/mapyenthang.PNG) |
-
Đang online:
0
-
Hôm nay:
1
-
Trong tuần:
0
-
Tất cả:
0
|
|